มีคนมาชอบเราแต่เราไม่ชอบเขา?

ดิฉันอยากขอคำปรึกษาค่ะ ดิฉันอายุ26 ทำงานเป็นพนักงานราชการในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง ทุกวันหลังเลิกงานดิฉันจะพาหมาไปเดินเล่นที่สวนสาธารณะ มีผู้ชายคนหนึ่ง อายุ30 ลักษณะคล้ายเด็กพิเศษช่วยแม่ขายส้มตำ เรียนจบมัธยมชอบพูดคนเดียว ไปไหนแม่ต้องตามคุม เขาชอบมาคุยกับฉันและเหมาว่าเป็นแฟนฉันค่ะ พอฉันปฏิเสธก็ร้องโวยวาย... แสดงเพิ่มเติม ดิฉันอยากขอคำปรึกษาค่ะ ดิฉันอายุ26 ทำงานเป็นพนักงานราชการในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง ทุกวันหลังเลิกงานดิฉันจะพาหมาไปเดินเล่นที่สวนสาธารณะ มีผู้ชายคนหนึ่ง อายุ30 ลักษณะคล้ายเด็กพิเศษช่วยแม่ขายส้มตำ เรียนจบมัธยมชอบพูดคนเดียว ไปไหนแม่ต้องตามคุม เขาชอบมาคุยกับฉันและเหมาว่าเป็นแฟนฉันค่ะ พอฉันปฏิเสธก็ร้องโวยวาย ทำท่าเหมือนเป็นลมบ้าหมูค่ะ แล้วบอกไม่ให้ฉันพาหมามาให้เห็นอีกน่ะค่ะ
10 คำตอบ 10