การใช้รู้รอบ มันเสียทุกช่องทาง เลยหรือครับ?

ผมเข้ามาแล้วคลิกทั้งที่หน้าหลัก รู้รอบ และหมวดหมู่ทั้งหมด ก็ยังเข้าไม่ได้มี คำถามอยู่3คำถามเอง รึว่ามันเสียหายถาวรอย่างไม่มีวันกลับ ปรกติผมใช้ไฟร์ฟอกซ์ นะครับ ถ้าจะให้เปลื่ยนบราวเซอร์ เปลี่ยนโอเอส เพื่อเข้าเวปใดเวปหนึ่ง คงต้องจากลาถาวรนิรันดรแล้วล่ะครับ ท่านกัปตัน บุ๋งๆ บุ๋ง เรือจมเกือบมิดเสากระโดงแล้วนะครับ... แสดงเพิ่มเติม ผมเข้ามาแล้วคลิกทั้งที่หน้าหลัก รู้รอบ และหมวดหมู่ทั้งหมด ก็ยังเข้าไม่ได้มี คำถามอยู่3คำถามเอง รึว่ามันเสียหายถาวรอย่างไม่มีวันกลับ ปรกติผมใช้ไฟร์ฟอกซ์ นะครับ ถ้าจะให้เปลื่ยนบราวเซอร์ เปลี่ยนโอเอส เพื่อเข้าเวปใดเวปหนึ่ง คงต้องจากลาถาวรนิรันดรแล้วล่ะครับ ท่านกัปตัน บุ๋งๆ บุ๋ง เรือจมเกือบมิดเสากระโดงแล้วนะครับ เมย์เด เมย์เด
6 คำตอบ 6