ใครเคยโหลดคลิปจาก youtube โดยใช้โปรแกรม youtube downloader บ้าง?

ผมโหลดมาใช้เป็นแบบ basic ใช้ได้ฟรีจนหมดอายุ เลยใช้วิธี crack เปลี่ยนเป็นแบบ pro เปิดคลิปดูทำตามขั้นตอนทุกอย่าง แต่เปลี่ยน pro แล้วก็ยังโหลดคลิปไม่ได้ remove ทิ้งติดตั้งใหม่ลองทำใหม่หมดตั้งหลายครั้งก็ยังใช้งานไม่ได้ จะเป็น fail ทุกครั้ง รบกวนท่านผู้รู้ช่วยแนะนำวิธีตั้งค่าให้ด้วยครับ ผมลองตั้งค่าแบบผิดๆถูกๆ... แสดงเพิ่มเติม ผมโหลดมาใช้เป็นแบบ basic ใช้ได้ฟรีจนหมดอายุ เลยใช้วิธี crack เปลี่ยนเป็นแบบ pro เปิดคลิปดูทำตามขั้นตอนทุกอย่าง แต่เปลี่ยน pro แล้วก็ยังโหลดคลิปไม่ได้ remove ทิ้งติดตั้งใหม่ลองทำใหม่หมดตั้งหลายครั้งก็ยังใช้งานไม่ได้ จะเป็น fail ทุกครั้ง รบกวนท่านผู้รู้ช่วยแนะนำวิธีตั้งค่าให้ด้วยครับ ผมลองตั้งค่าแบบผิดๆถูกๆ หลายครั้งก็ยังไม่ได้
รบกวนด้วยครับ อ้อ อีกคำถามหนึ่งทำไมเครื่อง download โปรแรมไม่ค่อยได้เลยครับ ผมเปลี่ยนจาก windows xp มาเป็น windows 7 พอโหลดโปรแกรมมา ส่วนใหญ่จะใช้งานไม่สมบูรณ์ หรือโหลดไม่เข้าเลย ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ
6 คำตอบ 6