ถามมั่ง ซิ กัดก้อนเกลือกิน คำว่ากัดก้อนเกลือกิน ใช้กับ?

ใช้กับ เพศชายที่คิดจะเป็นหัวหน้าครอบครัว แต่เกลียดคร้านการงาน ใช่มั้ยครับ ไครนะ เปรียบเทียบ ขนาดกินเกลือเลยเหรอ ?

ถ้าเปลี่ยน จากเกลือ เป็นน้ำปลาคลุกข้าว กากหมูเจียว โรยพริกป่น จะพอไหวมั้ย ?
อัพเดต: ต้อง แร้นแค้นมาก แบบ คุณ pop บอกนะ ขนาดกินเกลือ อะคิดดูซิ พี่ basic ฝึกกินเอาไว้นะ ข้าวคลุมน้ำปลา กากหมู โรยพริกป่น ครับ พี่ taxi โรแมนติก มากกินข้าวกับเกลือ เนี่ย ส่วน กับ เอาไว้กินกับเหล้า ข้าว กินกับเกลือ ยังดีนะ บางอย่าง มันกินหญ้า ถึงได้ไปแหกปาก ให้แก๊สขึ้นราคา อะ โหไปได้เรื่อย คงจะจริง ของป๋า นะ ... แสดงเพิ่มเติม ต้อง แร้นแค้นมาก แบบ คุณ pop บอกนะ ขนาดกินเกลือ อะคิดดูซิ

พี่ basic ฝึกกินเอาไว้นะ ข้าวคลุมน้ำปลา กากหมู โรยพริกป่น

ครับ พี่ taxi โรแมนติก มากกินข้าวกับเกลือ เนี่ย ส่วน กับ เอาไว้กินกับเหล้า ข้าว กินกับเกลือ ยังดีนะ บางอย่าง มันกินหญ้า ถึงได้ไปแหกปาก ให้แก๊สขึ้นราคา อะ โหไปได้เรื่อย

คงจะจริง ของป๋า นะ ผู้ใหญ่เขาหวังดี
4 คำตอบ 4