ผู้หญิงช่วยฉัน! ในที่สุดผมก็ตัดสินใจที่จะออกมาจากตู้เสื้อผ้าและเปิดตุ๊ดดังนั้นในสัปดาห์นี้ผมจะช้อปปิ้งและฉันมี?

ผู้หญิงช่วยฉัน! ในที่สุดผมก็ตัดสินใจที่จะออกมาจากตู้เสื้อผ้าและเปิดตุ๊ดดังนั้นในสัปดาห์นี้ผมจะช้อปปิ้งและฉันมีความคิดว่าจะซื้อจำเป็นต้องรู้พื้นฐานของสิ่งที่จะซื้อเสื้อผ้า, รองเท้า, แต่งหน้า, ยาทาเล็บและอื่น ๆ ไม่มี . (ทั้งหมดว่าเป็นสิ่งจำเป็นเพื่อผู้หญิง), ฉันต้องการความช่วยเหลือที่จะทำให้รายการช้อปปิ้งนี้ขั้นพื้นฐาน
4 คำตอบ 4