ขอปฏิทินวันสำคัญทางศาสนาอิสลามปีนี้ครับ?

ผมอยากรู้ว่าปี 2013/2556 นี้ มีวันสำคัญทางศาสนาอิสลามวันใดบ้าง ตรงกับวันเดือนปีแบบฝรั่งวันใดบ้าง เพื่อจะนำไปลงในเฟซบุ๊คกลุ่มครูนอกระบบ น่ะครับ สมาชิกท่านใดจะกรุณาบอกลิ้งค์ที่มีข้อมูลนี้ได้ครับ ขอบคุณมาก
อัพเดต: ขอบคุณทุกคนที่พยายามจะให้คำตอบครับ แต่ก็ยังมีปัญหาว่า วันสำคัญนั้น ตรงกับวันเดือนสากลวันใด เช่น ขึ้น 1 ค่ำ เซาวาล (เดือน10), 8 ซุลฮิจญะหฺ (เดือน12) ปีนี้ตรงกับวันเดือนสากลวันใด
ผมใช้ภาษาีซีไม่เป็น จะรอความรู้จาก "นาย หน่อง" นะครับ
อัพเดต2: ขอบคุณ คุณ Adullah M มากๆครับ
4 คำตอบ 4