สวัสดี...รู้รอบ :) I MISS YOU SOOOOO MUCH !!?

สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆน้าๆลุงๆทุกคน จำหนูได้ป่าววว? เป็นยังไงบ้างค่ะ? วันนี้หนูไ่ม่ได้จะตั้งคำุถามอะไรหรอกค่ะ..แค่อยากเข้ามาทักทายทุกคนเฉยๆ..พอดีไม่ได้เข้ามานาน..หายลับไปเลยก็ว่าได้ อิอิ คิดถึงทุกคนมากๆเลยค่ะ ตอนนี้หนูเข้า ม.3 แล้ว... แสดงเพิ่มเติม สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆน้าๆลุงๆทุกคน จำหนูได้ป่าววว? เป็นยังไงบ้างค่ะ?

วันนี้หนูไ่ม่ได้จะตั้งคำุถามอะไรหรอกค่ะ..แค่อยากเข้ามาทักทายทุกคนเฉยๆ..พอดีไม่ได้เข้ามานาน..หายลับไปเลยก็ว่าได้ อิอิ คิดถึงทุกคนมากๆเลยค่ะ

ตอนนี้หนูเข้า ม.3 แล้ว เรียนมาได้เดือนนึงแล้วแหละ...ปีหน้าก็จะเข้าัมัธยมปลาย....ปีนี้เลยต้องเรียนหนักหน่อย..จริงๆเรียนหนักทุกปีนั่นแหละ...เพียงแต่ปีนี้คงต้องตั้งใจเป็นพิเศษ..เพราะมีสอบใหญ่ (PMR) ปีนี้ Last Batch ของสอบใหญ่ซะด้วย...เข้า ม.3 นี้ หนูย้ายโรงเรียนใหม่..เลยต้องมาทำความเข้าใจ..แล้วก็ต้องปรับตัวใหม่ เพราะมันค่อนข้างต่างกับโรงเรียนเดิม. เหอๆ. =='

หนูยังจำได้เลยว่าครั้งแรกที่หนูเล่นรู้รอบ..ตอนนั้นหนูอายุแค่ 12 ปีเอง..ตอนนี้ปาไป 15 ปีซะแล้ว..เวลานี่ัมันช่างเร็วจริงๆ เพื่อนๆว่ามั้ยค่ะ?

แต่ก่อนหนูเล่นเน็ตทุกวันเลย..แต่ตอนนี้คงทำอย่างงั้นไม่ได้อีกแล้ว..เพราะงานก็เริ่มเยอะขึ้น..ไหนจะต้องอ่านหนังสืออีก..คงไ่ม่ีมีเวลามากพอ...เล่นได้เฉพาะเสาร์อาทิตย์เท่านั้นแหละค่ะ

แม่หนูก็บอกอยู่บ่อยๆว่าให้ลดการเล่นเน็ตหน่อย.....ไ่ม่ต้องห่วงหรอกค่ะ เรื่องเน็ต หนูลดได้อยู่แล้ว..แต่ถ้าจะให้ลดดูลิเวอร์พูล...หนูทำไ่ม่ได้จริงๆ (มันปวดร้าว..ถ้าไ่ม่ได้ดู) พอถึงเวลาที่ลิเวอร์พูลแข่งทีไร..หนูก็ต้องไปอยู่หน้าจอทีวีตลอด..เรียกว่าพลาดไ่ม่ได้แ้ม้แต่แมทช์เดียว อิอิ (ก็คนมันรักอ่ะ)

เท่านี้ก่อนนะค่ะทุกคน..เดี๋ยวหนูจะพยายามหาเวลามาทักทายแล้วก็มาตอบคำถามของเพื่อนๆนะค่ะ

บ๊าย บาย :D
9 คำตอบ 9