ตอบ 10 คำถามต่อไปนี้กันครับ?

ลองดูซิว่าเราสังเกตเพื่อนๆรู้รอบกันมากแค่ไหน ผมเองก็ยอมรับว่าไม่ได้รู้อะไรมาก แต่เอาเท่าที่ผมสังเกตุเห็น 1) ใครที่ชอบหาเสียงเพลงมาฝากในคำตอบ มีลิ๊งค์มาแปะให้ฟังเพลง 2) ใครที่ชอบแนบรูปตลกๆมาให้ดู (พอคลิ๊กลิ๊งค์ดูแล้วฮาตรึม) 3) ใครที่ตอบคำถามด้วยกลอน 4) แล้วใครที่ตั้งคำถามด้วยกลอน (คำตอบต้องเรียงกันด้วยนะ... แสดงเพิ่มเติม ลองดูซิว่าเราสังเกตเพื่อนๆรู้รอบกันมากแค่ไหน ผมเองก็ยอมรับว่าไม่ได้รู้อะไรมาก แต่เอาเท่าที่ผมสังเกตุเห็น

1) ใครที่ชอบหาเสียงเพลงมาฝากในคำตอบ มีลิ๊งค์มาแปะให้ฟังเพลง
2) ใครที่ชอบแนบรูปตลกๆมาให้ดู (พอคลิ๊กลิ๊งค์ดูแล้วฮาตรึม)
3) ใครที่ตอบคำถามด้วยกลอน
4) แล้วใครที่ตั้งคำถามด้วยกลอน (คำตอบต้องเรียงกันด้วยนะ ผมไม่เคยได้คะแนะเบสจากคำถามนี้เลยให้ตายสิ)
5) ใครที่มีภาพ avatar กระพริบกันบ้าง (ตอนนี้มีหลายคน เอาของคนที่ปวดตาที่สุดขึ้นก่อนก็ได้ครับ เหอ เหอ)
6) ใครบ้างที่ใช้ avartar หน้าจริง ไม่ต้องไปเสิร์ชหานะครับ นึกถึงหน้าใครใส่ลงมาเลย
7) ใครที่หัวเรา อิอิ / คริ คริ/ หึ หึ/ เหอ เหอ/ กิ๊ กิ๊ เอ๊าเรียงชื่อตอบเลยครับในคำถามนี้
7) ใครครับที่ถามหมาๆ (เหอ เหอ เหอ ช้าก่อนผมหมายถึงเธอชอบสร้างคำถามเรื่องน้องหมา)
8) ใครครับปล่อยโหวตประจำ​ (ด้วยเหตุผลที่เขา/เธอมี ไม่ได้ตำหนิ แต่เราสังเกตุเพื่อนคนนี้ไม่นิยมเลือกคำตอบ)
9) ใครที่อยู่มานานที่สุดในรู้รอบนี้ (ดูได้จากวันสมัคร)
10)อันนี้ว่างไว้ อนุญาตให้เพื่อนๆสร้างคำถามเองหนึ่งคำถาม และตอบเอง เพื่ออรรถรสครับ

10)
อัพเดต: **** ไม่เมาครับ แต่ตาถั่ว เวลาเที่ยวต่างถิ่นต่างแดนเมาได้งัย ผมพิมพ์ไม่ถนัด(จิ้มเอาจากไอแพ่ด) ช้าจนน่าหงุดหงิด (หมายถึงมันต้องจิ้มทีละตัวจึงช้า) เลยไม่ได้ตรวจทาน ตกลงผมถามครบ 10 ให้เพื่อนๆถามคำถามที่ 11 เอ๊า...
9 คำตอบ 9