บัวขาวบ้าพลังไปแล้วจนใร้ศิลปะหรือ เราเองรับไม่ได้กับความรุนรงอีกแล้ว(อ่อนแอลง)?

อัพเดต: โปรดฟังทางนี้และอย่างงครับ พี่บัวขาวแกเป็นนักมวยแถวส่วยลาวบ้านผม หลังจากที่แกเลิกกันกับพ่อบุญธรรม(เลิกที่จะไม่รับการเลี้ยงดูตามกฎหมายสัญญาห้าสิบๆหรือสามสิบเจ็ดสิบอีกต่อไปพี่แกก็เริ่มห้ำหั่นงานแรกที่พัทยาโดย พ่อบุญธรรมท้วงว่าว่า ชั่งน้ำหนักกับคนหนึ่ง แต่ต่อยกับบัวขาว งานนั้น... แสดงเพิ่มเติม โปรดฟังทางนี้และอย่างงครับ พี่บัวขาวแกเป็นนักมวยแถวส่วยลาวบ้านผม หลังจากที่แกเลิกกันกับพ่อบุญธรรม(เลิกที่จะไม่รับการเลี้ยงดูตามกฎหมายสัญญาห้าสิบๆหรือสามสิบเจ็ดสิบอีกต่อไปพี่แกก็เริ่มห้ำหั่นงานแรกที่พัทยาโดย พ่อบุญธรรมท้วงว่าว่า ชั่งน้ำหนักกับคนหนึ่ง แต่ต่อยกับบัวขาว งานนั้น พี่รัสเซียแกเจ็บหนักแบบภูมิใจใจเรคคอร์ดที่แพ้ไอ้บัวมัน ผมดูๆแล้วว่ามันโหดขึ้นเรื่อยๆนะนะกับสังคมวัฒนธรรมไทย อุแหม่เจ้า อาลาปาเห้ยยยเมื่อตะกี้ ดารานักร้องแห่กันไปดูไอ้บัวยำฝรั่งกันเต็มความจุช่องสองบวกหนึ่งตั้งใว้ ในฐานะหน่วยเฝ้าระวังทางวัฒนธรรมทางความคิด ผมว่ามันโหดไป เกินไป และ ใร้ ศิลปะแล้วครับ (หน่วยเฝ้าระวังทางความคิด นะ ไม่ใช่ เ้ฝ้าระวังทางสันดาน อิอิ) อันนั้นอย่าไปแก้
9 คำตอบ 9