เฮ้อออ ผ่านไปหนึ่งสัปดาห์?

สวัสดีค่ะพี่ๆลุงๆป้าๆน้าๆอาๆทุกคนค่าา หนูห่างหายไปจากรู้รอบนานอีกแล้วอ่ะ ตอนแรกกะจะกลับมาเล่นเป็นประจำเหมือนเดิม แต่หนูไม่ไหวจริงๆ เพราะติดสอบ Final Exam ของ ม.2 สอบสามวิชาต่อหนึ่งวัน เหนื่อยมากกกก เครียดด้วย หนูดื่มกาแฟทุกคืนเลย ถ้าไม่ดื่ม..หนูหลับแน่ เพราะกลับบ้านตอนเย็น หนูเพลียสุดๆ ตาแทบจะปิด... แสดงเพิ่มเติม สวัสดีค่ะพี่ๆลุงๆป้าๆน้าๆอาๆทุกคนค่าา

หนูห่างหายไปจากรู้รอบนานอีกแล้วอ่ะ ตอนแรกกะจะกลับมาเล่นเป็นประจำเหมือนเดิม แต่หนูไม่ไหวจริงๆ เพราะติดสอบ Final Exam ของ ม.2 สอบสามวิชาต่อหนึ่งวัน เหนื่อยมากกกก เครียดด้วย หนูดื่มกาแฟทุกคืนเลย ถ้าไม่ดื่ม..หนูหลับแน่ เพราะกลับบ้านตอนเย็น หนูเพลียสุดๆ ตาแทบจะปิด อยากล้มตัวลงไปนอนบนเตียงจริงๆ แต่ก็ทำยังงั้นไม่ได้ ไม่งั้นหนูหลับยาวจนถึงตอนเช้าแน่

หนูสอบสองสัปดาห์ นี่เป็นสัปดาห์แรก แล้วก็ผ่านไปแล้ว...สอบอีกทีก็สัปดาห์หน้า..หนูว่าหนูทำดีที่สุดแล้วนะ เพราะตอนสอบ หนูก็ใส่เต็มที่ คิดไรออก ก็เขียนไปหมด แต่มีสิ่งหนึ่งที่หนูไม่มั่นใจก็คือคะแนนสอบ
คะแนนสอบออกมาแล้วหนึ่งวิชา นั่นก็คือวิชา SEJARAH(History) หนูได้ 55% ถ้านับเป็นเกรดก็คือ C
ถือว่าค่อนข้างแย่มากๆเลยละ พี่ๆลุงๆป้าๆน้าๆอาๆทุกคนช่วยอวยพรให้วิชาอื่นของหนูออกมาได้คะแนนสูงๆด้วยนะึค่ะ

พอสอบสองสัปดาห์เสร็จ..อยู่ที่นี่อีกหนึ่งสัปดาห์..หลังจากนั้นก็..........ก็......BACK TO THAILAND yayyyy!!
11 คำตอบ 11