เหตุการณ์ซ้ำๆแบบนี้มันเกิดขึ้นและไปเกี่ยวกับร้านข้าวหน้าเป็ดได้อย่างใร?วิเคราะห์หน่อย.?

อัพเดต: เป็นคำถามในหมวด โฮมเวิคส์ เฮลฟ์ นะครับ อย่าเครียด..
อัพเดต2: п เป็นการแสดงออกเสรีในการช่วยเหลือตัวเอง หุหุ ...ทำไมไม่ใช่ร้านล้างหน้าไก่ อะเจ้ยยย..ข้าวมันไก่ ..เป็นแผนสร้างข่าวแบบดาราก็ได้นะครับ..ป้าแกไช้ลูกชายแกสร้างภาพร้านก็ได้ไห้เป็นที่รู้จักและจดจำ..แบบคาวๆ.หุหุ ..หรือเป็นเพราะกลิ่นเป็ดที่ทำไห้พ่อหนุ่มหอกหัก หอกโมขศักดิ์..นั่นกำหนัดหนัก... แสดงเพิ่มเติม п เป็นการแสดงออกเสรีในการช่วยเหลือตัวเอง หุหุ
...ทำไมไม่ใช่ร้านล้างหน้าไก่ อะเจ้ยยย..ข้าวมันไก่
..เป็นแผนสร้างข่าวแบบดาราก็ได้นะครับ..ป้าแกไช้ลูกชายแกสร้างภาพร้านก็ได้ไห้เป็นที่รู้จักและจดจำ..แบบคาวๆ.หุหุ
..หรือเป็นเพราะกลิ่นเป็ดที่ทำไห้พ่อหนุ่มหอกหัก หอกโมขศักดิ์..นั่นกำหนัดหนัก ไปปริ๊ดเอาแถวนั้น..เอิ๊กๆ..ขอบคุณครับ ที่ช่วยทำการบ้านนนนน...
9 คำตอบ 9