ในรถคุณมีอะไรติดบ้าง?

ผมมีไฟฉาย กรวยยาง สายชาร์จแบต สายสลึงเล็กๆ แกลลอนน้ำมันฉุกเฉิน น้ำปล่าวหนึ่งขวด
อัพเดต: ท่านเอฟบีไอพูดซะเห็นภาพ สงสัยจะได้ใช้เรืออีกละปีนี้
อัพเดต2: คุณอรพรรณครับ ตุ๊กตาหน้ารถผมมีละ ขาดคนนวดไหล่เวลาขับ สนใจไหมครับ อิอิ
อัพเดต3: คุณออมสินครับ มีคนขับรถยัง 555+
อัพเดต4: ท่านสุวัช มีใบขับขี่ยังนิ จะไปรับคุณอรพรรณถามเจ้าที่เจ้าทางก่อนเด้อ
อัพเดต5: คุณสวัสดี มีไรต้องสอดแนมหรอครับ ผมค่อนข้างเปิดเผยนะ เมียหนึ่งลูกสองกิ๊กอีกสาม อุ้ย
อัพเดต6: คุณดาวครับ ผมก็มีเต่าสีแดงรุ่นเดียวกันครับ แต่ต้องปะผุใหม่ ขับลุยน้ำปรากฏว่าน้ำซึมเข้ามาเลย 555
อัพเดต7: เพื่อนเลิฟ ไม่ได้ขับเองติดทำไมจีพีเอส ก็เห็นบอกหลับตลอดทางนิ อิอิ
อัพเดต8: คุณฮันนี่ชอบไปกับน้องหมาเหมือนแฟนผมเลย
11 คำตอบ 11