เวลาคุณเลิกงานกลับบ้านเปิดประตูมา คุณมองเห็นอะไรบ้าง?

ของผมหรอ พอผมเปิดประตูรถบอดี้การ์ดสี่ขามาก่อนเลย สามตัวนี้จอมกวนมาก กัดรองเท้าไปหลายคู่ละทั้งเห่าทั้งคราง หืออออออ อ้อน กินขนม พอเปิดประตูบ้านเข้าไปเจอดาวดวงน้อยตัวเล็กๆๆนอนหลับอยู่ในเปล แหมลูกใครว้าน่ารักจัง อิอิ มามะปะป๋าหอมหน่อย กำลังจะก้มลงหอมมีเสียงนารีพิฆาตดังมา ไปล้างมือก่อนอุ้มลูกเดี๋ยวนี้ หุหุ... แสดงเพิ่มเติม ของผมหรอ พอผมเปิดประตูรถบอดี้การ์ดสี่ขามาก่อนเลย สามตัวนี้จอมกวนมาก กัดรองเท้าไปหลายคู่ละทั้งเห่าทั้งคราง หืออออออ อ้อน กินขนม พอเปิดประตูบ้านเข้าไปเจอดาวดวงน้อยตัวเล็กๆๆนอนหลับอยู่ในเปล แหมลูกใครว้าน่ารักจัง อิอิ มามะปะป๋าหอมหน่อย กำลังจะก้มลงหอมมีเสียงนารีพิฆาตดังมา ไปล้างมือก่อนอุ้มลูกเดี๋ยวนี้ หุหุ ขอตัวไปล้างมือก่อน 555+
http://www.youtube.com/watch?v=Z4y11GAXTPI ดาวดวงน้อย /เสือ ธนพล
อัพเดต: ท่านสุวัชครับ ไม่ค่อยจะลำเอียงเลยนะ ให้เบสน้องออมสินคนเดียว แหมแบ่งผมมั่งดิ 555+ มาทวง ตื้อเท่านั้นที่ครองโลก
อัพเดต2: คุณอิงเป็นเวิคกิ้งวูแม่น ไลฟสไตร์น่าจะเรียบๆ
อัพเดต3: คุณออมสินครับ ถ้าเหงารับขนมจีบไหมครับ เปิดจองบัตรคิววันไหน รับรองคิวยาวถึงหน้าปากซอย 555+มีทั้งหนุ่ม และหนุ่มเหลือน้อยมารอคิว สงสัยข้ามปีจะสัมภาษศ์หมดป่าวนิ
อัพเดต4: เพื่อนเลิฟอยู่บ้านสวนป่าวนิ ระวังยุงหามเอานา ยุงมันมีปีกบินสูงๆๆบนฟ้า กร๊ากกกกกกก
อัพเดต5: ท่านคมสันทำไมไม่ถอดแว่นละครับ มันจะมองเห็นอะไร หรือว่าเป็นช้างเท้าหลังเลยมองไม่เห็น อิอิ
อัพเดต6: คุณลูกหมี ตกลงเป็นหมีแบบผมหรือเป็นเสือทำไมเลี้ยงเสือในบ้านได้ อิอิ ระวังน้องหมาท้องอืดเน้อ ขังในบ้านนะ

6 คำตอบ 6