ไม่ประสงค์ออกนาม
ไม่ประสงค์ออกนาม ถามใน ผลิตภัณฑ์ของ YahooYahoo รู้รอบ · 8 ปี ที่ผ่านมา

สวัสดีครับเพื่อนๆรู้รอบ?

เพื่อนๆรู้รอบ มีใครเคยนับใหมครับว่ามีเพื่อนในแฟนคลับของฉันกันกี่คน

12 คำตอบ

คะแนนความนิยม
  • 8 ปี ที่ผ่านมา
    คำตอบที่ดีที่สุด

ไม่เคยนับค่ะ แอดเพื่อนไปเรื่อยๆ เราเป็นคนโลกส่วนตัวสูง คิดว่ามีเพื่อนในนี้ดีสุดๆ น้ำใจไมตรีเป็นของจริงน่าจะเกือบเต็มร้อย คนไม่รู้จักกันตัวเป็นๆ ไม่เห็นหน้ากัน ที่ส่งผ่านได้คือจิตใจ ไม่ต้องมีอะไรมากรองอีกชั้น เช่นฐานะหน้าตาการศึกษาให้ต้องพะวงว่า จะถูกใจใครมั้ย

• เข้าสู่ระบบเพื่อตอบคำถาม

เปิดดูไม่เป็นครับ...เพิ่งมีคนบอกวิธีให้ไปเปิดดูเมื่อสองเดือนที่แล้วนี่เอง......ซื้อบื้อมากเลยกระผม ขอบพระคุณทุกท่านที่เมตตากรุณามาเป็นเพื่อนครับ...

เหอ เหอ เหอ

ไม่เคยครับ แต่พอเห็นคำถามนี้เลยกลับไปหาดูคำตอบ จึงรู้ว่ามีแฟนคลับมากพอสมควรเหมือนกัน ถ้าไม่มีคำถามนี้ผมคงไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆที่มีไมตรีจิตต่อผมมากมาย ขอบคุณครับทุกๆท่าน

ประมาณ 10 คนมั้งคะ ไม่ใช่สาวๆหรือดาราสุดฮอต คริคริ ขอบคุณทุกท่านที่แอดมานะคะ

นานๆจะเห็นคุณถามสักครั้งนะคะ

• คุณคิดเห็นเป็นเช่นไรเกี่ยวกับคำตอบ? คุณสามารถลงชื่อเข้าใช้เพื่อโหวตคำตอบ
  • aoa
    Lv 6
    8 ปี ที่ผ่านมา

ประมาณ 20-30คนส่วนมากเขาเข้ามาชวนก็จะยินดีที่จะเป็นเพื่อนกับทุกๆท่านครับ...หวัดดี

มีไม่ถึงสิบคนหรอกค่ะ แต่ก็น่ารักกันทุกคน ขอบคุณทุกคนนะคะที่add มา รวมทั้งคุณด้วย อิ อิ

• sosaku
    Lv 5
    8 ปี ที่ผ่านมา

ผมเพิ่งเริ่มเล่นครับ มีแค่ 5คนเอง

คนที่มีเพื่อนเยอะแล้วคงไม่นับหรอกครับ เพราะจำได้ไม่หมด

เป็นคนที่ไม่เคยนับครับ เพราะตั้งหน้าตั้งตาตอบอย่างเดียวครับ

แต่หากแฟนคลับใน เฟซบุคของสมาชิกรู้รอบ ก็มีหลายอยู่ครับ

แหล่งข้อมูล: ป๋าอิ๊กคิว สมาร์ทตี้-จี

ของผมเรี่มจากอักษรA-Z รวมแล้วประมาณ 100 กว่าคนครับทั้งหญิงและชาย ผุ้หญิงจะมากกว่าผุ้ชายครับ

ไม่เคยนับเลยครับ

ยังคงมีคำถามอยู่ใช่หรือไม่ หาคำตอบของคุณได้ด้วยการเริ่มถามเลยในตอนนี้