ถ้าพวกบริหารมันใช้หัวส้นตีนคิดได้แบบนี้ก็ยกประเทศให้มันไปเลยครับ?

http://www.manager.co.th/QOL/ViewNews.aspx?NewsID=9550000098077 สุชาติชั่วคิดได้ไงที่แต่งตั้งไอ้พวกที่คิดล้มสถาบันพระมหากษัตริย์ มาอยู่ในกระทรวงศึกษา แค่นี้เยาวชนคนรุ่นใหม่ก็แถบไม่มีสัมมาคารวะกับผู้หลักผู้ใหญ่กันอยู่แล้ว เห็นเงินเป็นพระเจ้า แล้วพระบรมฉายาลักษณ์ที่อยู่บนเงินของประเทศไทย ละ... แสดงเพิ่มเติม http://www.manager.co.th/QOL/ViewNews.aspx?NewsID=9550000098077

สุชาติชั่วคิดได้ไงที่แต่งตั้งไอ้พวกที่คิดล้มสถาบันพระมหากษัตริย์ มาอยู่ในกระทรวงศึกษา แค่นี้เยาวชนคนรุ่นใหม่ก็แถบไม่มีสัมมาคารวะกับผู้หลักผู้ใหญ่กันอยู่แล้ว เห็นเงินเป็นพระเจ้า แล้วพระบรมฉายาลักษณ์ที่อยู่บนเงินของประเทศไทย ละ ถ้าไอ้พวกนี้มันไม่เคารพแล้วมันจะอยู่ใช้เงินบาทไปทำไมกัน เห็นแง่คิดเพื่อปูนบำเหน็จตำแหน่งให้กับพวกที่ด่าและคิดล้มล้างสถาบันแล้วได้รับตำแหน่ง ก็ผลงานของไอ้เหลี่ยมของพวกสัตว์เดรัจฉานในคราบคนในรัฐบาลทั้งนั้น ขอแนะนำให้โอนสัญชาติไปเป็นเขมรหรืออื่นๆ เถอะครับประเทศไทยจะได้ไม่ล้มจมไปมากกว่านี้ เร็วๆรีบเข้ามาดูความบัดซบในความคิด ที่เซ็นแต่งตั้งนี่ก็คงเป็นโพยแลกกับที่เคยออกมาบอกว่ารัฐบาลปูยิ่งเละอยู่ไม่รอด โดนใบสั่งให้ทำตามแน่นอนสำหรับ สุชาติชั่วนี่นะครับ ดูทีแรกนึกว่ากลับใจได้ที่แท้ก็hereเหมือนกัน เชิญเข้ามาแสดงธาตุแท้ของแต่ละคนเพราะอาจจะไม่ได้อยู่รอดฉลองปีใหม่กันนะครับ ทุกคนต้องตายแต่จะตายอย่างสัตว์เดรัจฉานขายชาติช่วยคนชั่วหรือจะตายแบบมีคุณต่อชาติและแผ่นดินก็เลือกเอาครับ
อัพเดต: สำหรับการที่ได้คะแนนเสียง จากการเอาเงินไปจ้างมันเลวสิ้นดีอยู่แล้วไอ้ที่ไม่ว่า จะเป็นdog เหลิม หรือใครต่อใครในสภาชอบพูดตาปลาก็ฟังเขามาเหมือนสีสอให้ควายฟังนะครับฟังมาอย่างไรก็พูดออกมาอย่างที่ฟังมา ไม่ได้ใช้หยักในสมองคิด และก็หลอกตัวเองว่าได้เสียงจากประชาชนส่วนใหญ่ ชั่วสิ้นดีครับเพราะซื้อเสียงอยู่กับปากอยากอยู่กับท้อง... แสดงเพิ่มเติม สำหรับการที่ได้คะแนนเสียง จากการเอาเงินไปจ้างมันเลวสิ้นดีอยู่แล้วไอ้ที่ไม่ว่า จะเป็นdog เหลิม หรือใครต่อใครในสภาชอบพูดตาปลาก็ฟังเขามาเหมือนสีสอให้ควายฟังนะครับฟังมาอย่างไรก็พูดออกมาอย่างที่ฟังมา ไม่ได้ใช้หยักในสมองคิด และก็หลอกตัวเองว่าได้เสียงจากประชาชนส่วนใหญ่ ชั่วสิ้นดีครับเพราะซื้อเสียงอยู่กับปากอยากอยู่กับท้อง ไม่มีใครไม่รู้หรอกครับ เพียงแต่ว่าถ้าฉลาดกันสักนิด ก็ดัดหลังไอ้พวกที่มาจ้างลงคะแนนเสียง การใช้เงินซื้อเสียงก็ไม่ต่างจากจ่ายเงินเพื่อสอบเป็นตำรวจชั้นประทวนที่เพิ่งมีข่าวมา แค่จะเป็นหมู่ จ่า ยังใช้เงินหลายแสน เงินเดือนไม่ถึงหมื่นห้าพัน แล้วไอ้ที่กู้มาจ่ายเพื่อโกงสอบจะเอาเงินที่ไหนไปคืน ถ้าไม่โกงกินคอร์รัปชั่น สงสารพวกที่ไม่มีสมองที่ยังอยู่ในรู้รอบนี้เสียจริงๆ เวรกรรมประเทศไทย
5 คำตอบ 5