วันนี้น้องใหม่เยอะเป็นพิเศษ ต้อนรับน้องใหม่กันหน่อยดีไหมครับ?

เป็ดกระทู้ต้อนรับน้องใหม่รายงานตัวแนะนำด้วยจร้า
รุ่นพี่รู้รอบว่าไงดีครับ....
อัพเดต: @คุณavatar girl เป็นสมาชิกตั้งแต่: 17 กรกฎาคม 2012
ต้องขอโทษจริงๆครับ ผมในส่วนตัวไม่รูัจักคนในเมลที่ถามถึงนะครับ
อัพเดต2: @คุณJack JT .ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
อัพเดต3: ฮันนี่ไม่นับ เหดี๋ยวจับทำลูกชิ้นเลยนี่ อิอิอิอิ
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
คุณ เบญ.ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

ท่านพีชัยราชวัตร ผมสาวกเด็กผี อิอิอิ
อัพเดต4: คุณRukna สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นเพื่อนกันนะอิอิอิ คุณอธิษฐ์ เป็นห่วงสุขภาพทุกคนน่ารักจัง @คุณTHEPOco อยู่ ป.5นานแล้วขึ้น6เสียทีนะครับ คุณปัณณวิชญ์ ยินดีที่รู้จักเช่นกันนะครับจริงใจดี ฟัดวาใหม่หนูก็เด็กแดงๆแล้วจร้า งิงิ ดีคุณLIZA 0154 ยินดีที่ไได้ทักทายรู้จักเป็นทางการจร้า ส่วนนาย ดินนี่หายไปนานนะ... แสดงเพิ่มเติม คุณRukna สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัก เป็นเพื่อนกันนะอิอิอิ

คุณอธิษฐ์ เป็นห่วงสุขภาพทุกคนน่ารักจัง

@คุณTHEPOco อยู่ ป.5นานแล้วขึ้น6เสียทีนะครับ

คุณปัณณวิชญ์ ยินดีที่รู้จักเช่นกันนะครับจริงใจดี

ฟัดวาใหม่หนูก็เด็กแดงๆแล้วจร้า งิงิ

ดีคุณLIZA 0154 ยินดีที่ไได้ทักทายรู้จักเป็นทางการจร้า

ส่วนนาย ดินนี่หายไปนานนะ ไม่ลืมๆขึ้นทะเบียนครับผม

ไงก็มีความสุขทุกคนนะครับทั้งพี่เก่าและน้องใหม่....................
อัพเดต5: หวัดดีคุณPhimphitcha & moKi MoKi ยินดีที่ได้รู้จักครับ
15 คำตอบ 15