กำจัดปลวกวิธีนี้ได้ผลหรือไม่?

ตอนนี้รังปลวกกำลังแพร่ระบาดไปตามอาคาร นั่งฟังเซลจากบริษัทกำจัดปลวกมา ก็เลยมาขอความรู้จากท่านผู้รู้ค่ะ วิธีกำจัดปลวกที่ได้ผลเดี๋ยวนี้ มีวิธีไหนบ้าง ราคาตารางเมตรละเท่าไหร่ ที่นั่งฟังมาวันนี้ เค้าว่าเค้าจะอัดคาร์บอนไดออกไซด์ลงใต้ดิน รอบอาคาร เป็นรั้วเสมือน ปลวกตาบอดจริงมั้ย ตามกลิ่นคาร์บอนไดออกไซด์... แสดงเพิ่มเติม ตอนนี้รังปลวกกำลังแพร่ระบาดไปตามอาคาร
นั่งฟังเซลจากบริษัทกำจัดปลวกมา ก็เลยมาขอความรู้จากท่านผู้รู้ค่ะ
วิธีกำจัดปลวกที่ได้ผลเดี๋ยวนี้ มีวิธีไหนบ้าง ราคาตารางเมตรละเท่าไหร่
ที่นั่งฟังมาวันนี้ เค้าว่าเค้าจะอัดคาร์บอนไดออกไซด์ลงใต้ดิน รอบอาคาร เป็นรั้วเสมือน
ปลวกตาบอดจริงมั้ย ตามกลิ่นคาร์บอนไดออกไซด์ เพราะเข้าใจว่าเป็นไม้
เราก็จะกลายเป็นผู้สังหารล้างเผ่าพันธุ์ปลวกไปในพริบตา
เชื่อได้มั้ยเนี่ยะ
4 คำตอบ 4