ช่วยด้วยย!! หน้าหนูไหม้แล้ววว?

ตกใจอ่ะเด่....ฮ่าๆๆ เรื่องของเรื่องก็คือเมื่อวานอ่ะค่ะ (วันเสาร์ ที่ 14 กรกฏาคม พ.ศ.2555) มีกีฬาสีที่สนาม Complex Paroi (Malaysia) หนูอยู่สีฟ้า..เมื่อวานหนูเล่นส่งฟองนํ้าต่อๆกันแล้วคนสุดท้ายก็ต้องบีบนํ้าในฟองนํ้าลงไปในขวด ทีมไหนนํ้าเยอะสุดก็ชนะไป..ซึ่งสีฟ้าได้ที่สอง สีแดงได้ที่หนึ่ง เหอๆ ตอนแรกหนูคิดว่าชนะนะ... แสดงเพิ่มเติม ตกใจอ่ะเด่....ฮ่าๆๆ

เรื่องของเรื่องก็คือเมื่อวานอ่ะค่ะ (วันเสาร์ ที่ 14 กรกฏาคม พ.ศ.2555) มีกีฬาสีที่สนาม Complex Paroi (Malaysia)
หนูอยู่สีฟ้า..เมื่อวานหนูเล่นส่งฟองนํ้าต่อๆกันแล้วคนสุดท้ายก็ต้องบีบนํ้าในฟองนํ้าลงไปในขวด ทีมไหนนํ้าเยอะสุดก็ชนะไป..ซึ่งสีฟ้าได้ที่สอง สีแดงได้ที่หนึ่ง เหอๆ ตอนแรกหนูคิดว่าชนะนะ เพราะนํ้าในขวดสีฟ้ากับสีแดงห่างกันไม่กี่เซนเอง.

ส่วนใหญ่หนูจะชอบดูเพื่อนๆกับพี่ๆเค้าเล่นกันมากกว่า มันส์ดี ฮ่าๆๆ
มีพี่ผู้ชายม.5สองคนอยู่สีเดียวกับหนู วิ่งเร็วมากกกก แล้วพวกเค้าทั้งสองคนชนะกีฬากรีํฑา ดีใจสุดๆ วิ่งนำโด่งจนทีมอื่นตามไม่ทันเลย.
เมื่อวานอากาศร้อนมากกกก ร้อนสุดๆ ร้อนได้ร้อนอีก ตอนนี้หน้าหนูก็ไหม้เรียบร้อยแล้ว ฮ่าๆๆ
จากคนไทย..ตอนนี้กลายเป็นคนแอฟริกาแล้ว ฮ่าๆๆ เดี๋ยวอีกเดือนสองเดือน หนูจะกลับมาเป็นคนไทยใหม่นะค่ะ
5555.
7 คำตอบ 7