โซวอิ้งคิต เรียกเป็นภาษาไทยว่าอะไร?

เคยสะสมกันใช่มั้ยคะ ตามโรงแรมเค้ามีวางไว้ให้ในห้องน้ำ มีชื่อภาษาไทยมั้ยคะ
แล้วถ้าเราไม่มีโอกาสไปพักโรงแรม มีวางขายที่ไหนบ้างคะ
ถ้าเป็นชุดดีดี มีคุณภาพหน่อย มีใครผลิตขายมั้ย
น่าจะเป็นของขวัญที่ดี
อัพเดต: เอ่อ... ครือ... นี่ถ้าตัดสินจากแค่คำถาม แบบไม่แคร์รายละเอียด(ของคำถาม) ต้องยกเบสท์ให้คุณละอองดาวสำหรับชื่อภาษาไทย พึ่งอ่านมาหมาดหมาด ยังจำไม่ได้เลย แปลว่า นิสัยการตั้งชื่อยาาาาาาาาาาาวววววววววววววว ยาาาาาาาาาววววววววววว ของเรานี่... แสดงเพิ่มเติม เอ่อ... ครือ... นี่ถ้าตัดสินจากแค่คำถาม แบบไม่แคร์รายละเอียด(ของคำถาม) ต้องยกเบสท์ให้คุณละอองดาวสำหรับชื่อภาษาไทย พึ่งอ่านมาหมาดหมาด ยังจำไม่ได้เลย
แปลว่า นิสัยการตั้งชื่อยาาาาาาาาาาาวววววววววววววว ยาาาาาาาาาววววววววววว ของเรานี่ คือการสนับสนุนส่งเสริมการสูญเสียความทรงจำระยะกระชั้นได้ผลชะงัด

ขอบคุณรายละเอียดและข้อชี้แนะของคุณแพ้ตตี้ อย่างแรงค่าาาา
แอบดูวันที่เป็นสมาชิก ไม่คุ้นชื่อเลยค่ะ พึ่งเปลี่ยนชื่อรึเปล่าคะ

ขอบคุณคุณฮอสด้วยค่า จริงด้วยเนอะ ของญี่ปุ่นน่าจะเก็บได้นานกว่า

คุณชาย(รัตน์) คร้าาาายยย จาปายนึกถึงงงง (@_@)

ขอบคุณคำขยายความแสนชัดเจนของคุณชายชาติด้วยค่าาาา
7 คำตอบ 7