สวัสดีค่ะเพื่อนทุกคนหลังจากหายจากบ้านนี้ไปนานวันนี้มีปัญหาเกี่ยวกับเฟสบุ๊คมารบกวนเพื่อนๆที่มีความรู้?

ในเฟสบุ๊คจะมีกลุ่มปิดอยู่สามกลุ่ม มีอยู่กลุ่มหนึ่งที่กระทู้ของเพื่อนๆไม่อัพเดลค่ะ ต้องแก้ไขยังไงค่ะกระทู้ล่าสุดคือวันที่ 19 กุมภาพันธ์ ค่ะ เข้าไปตั่งค่าหมดทุกอย่างแล้วก็ยังไม่ขึ้น ออกจากกลุ่มแล้วเข้ามาใหม่ก็ไม่อัพเดล แต่ถ้าเปิดจากโทรศัพท์ ข้อมูลในกลุ่มก็อัพเดลปกติ ยกเว้นเครื่องคอมอย่างเดียวขอขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
อัพเดต: ขอบคุณค่ะ ทุกคำตอบค่ะ แล้วบุ่มบ็อปอัพ อยู่ตรงไหนค่ะคุณTHEPOco ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
3 คำตอบ 3