เหม็นดตใครฟร่ะ../คุณจะตอบว่าเช่นไร?

ใครมันบังอาจมาตดให้ครวญช้าดม..ระทม แต่..ตอนนี้ผมอยู่คน เดว..คิคิ คลายเครียด..เน๊อะ
อัพเดต: 5555555++++ ยังอบอุ่น เน๊อะ..เพื่อนๆ ขอบคุณครับที่ให้เกียรติ สำหรับคำว่าเพื่อน..แม้จะต่างวัย
ต่างหน้า..ต่างฐานะ แต่..มีค่าสำหรับช้างป่า บ้านนอกคอกนา..ขอบคุณครับ..ยินดีเป็นเพื่อนทุกๆ
ท่านครับ..../
อัพเดต2: 5555555++++ ยังอบอุ่น เน๊อะ..เพื่อนๆ ขอบคุณครับที่ให้เกียรติ สำหรับคำว่าเพื่อน..แม้จะต่างวัย
ต่างหน้า..ต่างฐานะ แต่..มีค่าสำหรับช้างป่า บ้านนอกคอกนา..ขอบคุณครับ..ยินดีเป็นเพื่อนทุกๆ
ท่านครับ..../
12 คำตอบ 12