คุณคิดว่่าในรู้รอบนอกจากมีการเลือกคำตอบเบสแล้วควรจะมีการเลือกคำตอบที่ไม่เป็นสับปะรดเลยด้วยหรือเปล่า?

คิดอย่างไรครับ

ผมเองบางครั้งก็อยากจะมองตำแหน่งตอบได้ไม่เอาถ่านซะเลยให้กับเพื่อนสุดที่รักบางคนที่กล้าเข้ามาป่วนผม เหอๆๆ
อัพเดต: @@@ เอ่อ..คุณชราภาพฯ นักโทษต้องคดีครับหมิ่นผมครับ รู้สึกว่าพักนี้ผู้สมรู้ร่วมคิดหายตัว(ไปก๊ง)นานทีเดียวนะครับ เหอ เหอ เพลงที่หามาให้ทั้งสองเพลง ต้องการจะชมและเปรียบปานว่าผมเป็นเหมือนหนุ่ม อิเหนาในวรรณกรรมใช่รึเปล่าครับ เหอ เหอ เหอ เด๋วผมต้องไปหาวรรณกรรมเรื่องอิเหนามาอ่านซะหน่อย... แสดงเพิ่มเติม @@@ เอ่อ..คุณชราภาพฯ นักโทษต้องคดีครับหมิ่นผมครับ รู้สึกว่าพักนี้ผู้สมรู้ร่วมคิดหายตัว(ไปก๊ง)นานทีเดียวนะครับ เหอ เหอ เพลงที่หามาให้ทั้งสองเพลง ต้องการจะชมและเปรียบปานว่าผมเป็นเหมือนหนุ่ม อิเหนาในวรรณกรรมใช่รึเปล่าครับ เหอ เหอ เหอ เด๋วผมต้องไปหาวรรณกรรมเรื่องอิเหนามาอ่านซะหน่อย จะได้รู้ว่าอุปนิสัยของคุณอิเหนาเธอเลอเลิศอย่างไร
อัพเดต2: ๑๑๑๑๑ เหอ เหอ เหอ คำถามโพสต์แล้วแก้ไม่ได้ด้วย แต่ ลบได้อ่ะ เหอ เหอ เหอ สะใจๆ
11 คำตอบ 11