จะเขียนบัตรอวยพรส่งความสุขปีใหม่วันนี้จะน่าเกลียดเกินไปไหม?

สวัสดีปีใหม่ครับพ่อแม่พี่น้องลุงป้าน้าอา เหอ เหอ เหอ คงไม่สายเกินไปนะครับที่จะพูดคำนี้ คือผมกำลังคิดอยู่ ระหว่างส่งวันนี้กับไม่ส่งเลยอันไหนมันน่าเกลียดกว่ากันหว่า อ่ะครับ เหอ เหอ อ้อพอกลับมาใช้ชีวิตทางโลก เลยนึกอยากส่ง สคส ปีใหม่ ถึงเพื่อนฝูงญาติพี่น้องลุงป้าน้าอาที่อยู่เมืองไทย... แสดงเพิ่มเติม สวัสดีปีใหม่ครับพ่อแม่พี่น้องลุงป้าน้าอา เหอ เหอ เหอ คงไม่สายเกินไปนะครับที่จะพูดคำนี้

คือผมกำลังคิดอยู่ ระหว่างส่งวันนี้กับไม่ส่งเลยอันไหนมันน่าเกลียดกว่ากันหว่า อ่ะครับ เหอ เหอ

อ้อพอกลับมาใช้ชีวิตทางโลก เลยนึกอยากส่ง สคส ปีใหม่ ถึงเพื่อนฝูงญาติพี่น้องลุงป้าน้าอาที่อยู่เมืองไทย มันจะสายจนน่าเกลียดเกินไปรึเปล่าครับ ส่งวันนี้ก็คงประมาณ อาทิตย์กว่าสองอาทิตย์ก็ได้รับ

คิดเห็นอย่างไร ตอบคำถามผู้ลาสิกขามาใหม่จงตอบด้วยหัวใจอ่อนโยนนะครับ ไม่งั้นกรรมจะตามสนอง เหอ เหอ
อัพเดต: *** ใช่เลยครับ คุณเอก เหอ เหอ ผมสายทุกปี คุณเอกนี่ช่างกระไร คอยติดตาม (รึว่าช่างจดช่างจำคำถามของผม) ซะ เจง เจง ปล่อยให้ผมอยู่อย่างงี้ ถามตอบตามใจชอบไม่ได้เหรอ เหอ เหอ ไม่ต้องมายุ่งกะผมเรย

แต่ปีนี้คนละเหตุผลกันนะครับ ปีนี้เหตุผลของผมดีก่าปีที่แล้วมั่กๆเหอ เหอ ***
15 คำตอบ 15