ถามแบบโง่โง่..โธ่โปรมันเปลี่ยนไปจะทำยังไง..อยากจะเปลี่ยนภาพโปรไฟร์อ่ะ?

ผมว่า..รู้รอบยิ่งปรับปรุงยิ่งเลอะ ไม่สะอาดตา..ไม่เหมือนที่ผ่านมาปีที่แล้ว..แจ๋ว มาก..
มีสมุดฝาก มีรูปเพื่อนให้ดู..จู่จู่ มันหายไปไหนหมดหว่า คนป่าตามไม่ทันวุ๊ย..อย่างเก่า
เข้าใจง่ายจะตาย ขอกราบวานไว้..ดั๊ยป่ะ..ผู้ดูแล........แฮๆ เข้าใจน่ะว่าบ้านนอก
อัพเดต: ขอบคุณครับ คุณ..NATO ผมรู้แร่ะว่า..ผมมิดั้ยโง่ แต่มันเบลอ..เห่อ เห่อ ..ลืมนิ ส่วน..สุดสวยรวยความรู้มีเป็นพรวน..เยี่ยงต่วน มีนา..ครวญยอมรับว่าคุณเก่ง ฉลาดหลักแหลม แต่..ขอแจมนิสสส..ถ้าเติมความหวาน ไม่..ขนาดปานน้ำผึ้ง หยดติ๋งๆ..จิงๆ..ผมคิดว่า มีนาไม่ต้อง ต่วน....ชวนให้ไหลหลงในองค์ พระอัลเลาะด้วยซ้ำ../... แสดงเพิ่มเติม ขอบคุณครับ คุณ..NATO ผมรู้แร่ะว่า..ผมมิดั้ยโง่ แต่มันเบลอ..เห่อ เห่อ ..ลืมนิ

ส่วน..สุดสวยรวยความรู้มีเป็นพรวน..เยี่ยงต่วน มีนา..ครวญยอมรับว่าคุณเก่ง ฉลาดหลักแหลม
แต่..ขอแจมนิสสส..ถ้าเติมความหวาน ไม่..ขนาดปานน้ำผึ้ง หยดติ๋งๆ..จิงๆ..ผมคิดว่า มีนาไม่ต้อง
ต่วน....ชวนให้ไหลหลงในองค์ พระอัลเลาะด้วยซ้ำ../

เพราะผมเชื่อ..ว่าทุกศาสดา ท่านเพียรสอนว่าให้เป็นคนดี มีความอ่อนน้อมถ่อมตัว../ โดยไม่ต้อง
กลัวว่าใครจะด่าว่า....ฉลาดเล๋วอวดโง่นี่ฟร่า../ ส่วนมีนาฉลาดไม่อวดโง่จ๊ะ..55 ใช่หรือไม่../
5 คำตอบ 5