การผิงไฟมีผลเสียอะไรมากไหม../?

อาบน้ำเสร็จใหม่ๆ กุงเกรงในยังไม่ได้ใส่..รีบวิ่งเข้าหากองไฟ../ จะมีผลเสียอะไรมากไหมกับผิว
พรรณ อันบาบบางของช้างป่า แบบว่ากลัวผิวเสียอ่ะ..แต่มันหนาวมากนี่ ยังกะอาบน้ำแข็งแน่ะ
แต่ที่แน่ๆ..เริ่มลอกคราบแล๋วล่ะ5555 บอกเล๋วไงว่า..ผิวบอบบาง
อัพเดต: ยังไม่สุกครับ..แค่เปือย..จ๊ากกกก ไม่ใช่ศพน่ะ

เสียใจครับ..ผมใช้แกรนข้าวโพดก่อไฟอ่ะ
อัพเดต2: อิเต่ะ..เอ๊ย..ฮิเดะ..ตอบแบบทิ่มแทงหัวใจช้างป่าในไร่ ถามงี้ได้ไง..จะมาที่ไร่อาบน้ำ
ให้ช้างป่าหรออออ..คิคิ (ก่อนอาบก็ผิงอาบเสร็จรีบวิ่ง ยังไม่ใส่กุงเกงลิง รีบวิ่งหากองไฟ555)
12 คำตอบ 12