ชุมชนที่คุณเล่นมาคุณว่าที่ไหนอบอุ่นแล่ะมีเสน่ห์ในตัว..!ชุนชนไหนที่คุณเล่นเป็นครั้งแรก?

บอกตรงๆเคยรู้สึก.เบื่อๆอยากๆ แล่ะ..ผมคิดว่าเพื่อนหลายๆคนน่าจะเคยมีความรู้สึกเช่นนี้ในรู้รอบ.. เคยทดลองเข้าไปที่ชุมชนอื่นๆ และเห็นเพื่อนๆหลายคนไปเช่นกัน..แรกๆ ก็ตื่นเต้ล..แต่สักพักก็คิด ถึงรู้รอบเหมือนเดิม..มันไม่ความรู้สึกอบอุ่นเหมือนที่นี่ หรือนี่ที่เขาเรียก..กลับมาตายรัง เพราะผมว่าเล่นง่าย..สบายๆ... แสดงเพิ่มเติม บอกตรงๆเคยรู้สึก.เบื่อๆอยากๆ แล่ะ..ผมคิดว่าเพื่อนหลายๆคนน่าจะเคยมีความรู้สึกเช่นนี้ในรู้รอบ..
เคยทดลองเข้าไปที่ชุมชนอื่นๆ และเห็นเพื่อนๆหลายคนไปเช่นกัน..แรกๆ ก็ตื่นเต้ล..แต่สักพักก็คิด
ถึงรู้รอบเหมือนเดิม..มันไม่ความรู้สึกอบอุ่นเหมือนที่นี่ หรือนี่ที่เขาเรียก..กลับมาตายรัง
เพราะผมว่าเล่นง่าย..สบายๆ (แค่..บายการเมือง) หรือผมธรรมดาเกินไป คุณคิดเห็นเช่นไร..
ประมาณไหนในรู้รอบ./หรือคงเพราะเป็นชุนชนแรกที่เปิดบริสุทธ์ผม..(การแสดงออกทางความคิด)
อัพเดต: โห..เลือกยากมากครับ งั้นผมยอมเสียคะแนนโหวดล่ะกัน มันเลือกไม่ถูกนี่..(เพื่อนๆโหวดกันเองล่ะกัน)
8 คำตอบ 8