ก้นลายทำอย่างไรดีคะ ก้นลาย ก้นมีสิวมีวิธีแก้อย่างไรดี?

อยากให้ก้นขาวเนียนกระจ่างใส่อะค่ะ
เผื่อวันไหนคึกนึกอยากใส่กางเกงโชว์แก้มก้นนอนตีพุงอยู่บ้าน
จะได้นอนหลับได้อย่างสบายใจ

ขอวิธีดูแลก้นหรือครีม ยาอะไรก็ค่ะที่ทาแล้วทำให้ก้นหายลายสักที
ขอบคุณค่ะ
อัพเดต: คุณที่ตอบคนที่ 2 ถ้าอยากเห็นภาพประกอบต้องส่งคนที่ตอบคนแรกมาค่ะ เหอ ๆ ไม่ด่าค่ะ ไม่นิยมด่าใครในคำถามตัวเองค่ะ รวดขอโทษและขออภัยทุกท่านเลยแล้วกันนะคะ ที่อาจไปตอบและถามทำร้ายน้ำใจใครไป เครียดค่ะ ก้นลาย ก้นมีสิว เลยหลุดหน่อย ต้องขออภัยจริง ๆ ถ้าไม่พอใจยังแค้นเคือง ยินดีน้อมรับคำติชมจากทุกท่านค่ะ : ) ก้นลายจริง ๆ นะคะ... แสดงเพิ่มเติม คุณที่ตอบคนที่ 2 ถ้าอยากเห็นภาพประกอบต้องส่งคนที่ตอบคนแรกมาค่ะ เหอ ๆ
ไม่ด่าค่ะ ไม่นิยมด่าใครในคำถามตัวเองค่ะ รวดขอโทษและขออภัยทุกท่านเลยแล้วกันนะคะ
ที่อาจไปตอบและถามทำร้ายน้ำใจใครไป เครียดค่ะ ก้นลาย ก้นมีสิว เลยหลุดหน่อย
ต้องขออภัยจริง ๆ ถ้าไม่พอใจยังแค้นเคือง ยินดีน้อมรับคำติชมจากทุกท่านค่ะ : )

ก้นลายจริง ๆ นะคะ อยากได้ยาหรือวิธีแก้ที่ปลอดภัยค่ะ
10 คำตอบ 10