ผู้หญิงส่วนมาก จะดูดีที่สุดตอนอายุสี่สิบต้นๆ เหอเหอๆๆๆ?

คุณเห็นด้วยหรือคิดต่างกับประโยคข้างบน โดยส่วนตัวผมได้ใช้ความพยาย๊ามพยายามอย่างยิ่งที่จะเชื่อตามนั้นครับ เหอเหอๆๆๆๆๆ
อัพเดต: ***เห็นด้วยอย่างมากถึงมากที่สุดกับคุณ"สาวน้อย"และคุณ"แสงอาทิตย์ตะวันฉาย"ในประเด็นที่ว่าผู้ชายดูดีที่สุดตอนสี่สิบอัพ เหอเหอๆๆๆ
อัพเดต2: ***@คุณ"จริงใจ "คุณจะสนใจไปทำไมว่าผมเป็นใคร อายุเท่าไร ทำงานอะไร ผ่านมากี่คน ผมยังไม่สนใจเลยว่าคุณอายุเท่าไรหรือผ่านแล้วมากี่คน แล้วอะไรที่มาดลใจทำให้คุณสำคัญผิดคิดเอาเองว่าผมตั้งคำถามหยอดน้ำตาลใส่คุณ ส่วนที่คุณอยู่มาถึงปูนนี้มันก็เรื่องของคุณความหลังของคุณอดีตอะไรของคุณมันก็เป็นเรื่องของคุณ โปรดอ่านคำถามอีกครั้ง... แสดงเพิ่มเติม ***@คุณ"จริงใจ "คุณจะสนใจไปทำไมว่าผมเป็นใคร อายุเท่าไร ทำงานอะไร ผ่านมากี่คน ผมยังไม่สนใจเลยว่าคุณอายุเท่าไรหรือผ่านแล้วมากี่คน แล้วอะไรที่มาดลใจทำให้คุณสำคัญผิดคิดเอาเองว่าผมตั้งคำถามหยอดน้ำตาลใส่คุณ ส่วนที่คุณอยู่มาถึงปูนนี้มันก็เรื่องของคุณความหลังของคุณอดีตอะไรของคุณมันก็เป็นเรื่องของคุณ โปรดอ่านคำถามอีกครั้ง และแยกแยะให้ออกระหว่างคำว่าจริงใจกับจุ้นจ้าน ผมให้เกียรติเพื่อนผู้หญิงในรู้รอบทุกท่านเสมอมา ไม่เคยหยอดคำหวานไปทั่วหรือเที่ยวแทะโลมใคร แต่การให้เกียรติของผมไม่ได้รวมถึงการไม่โต้ตอบและปกป้องตนเองหากถูกดูหมิ่นซึ่งหน้า โปรดเข้าใจตานนี้นะ และกรุณาอย่าลบคำตอบผมจะขยายเวลาคำถา%
15 คำตอบ 15