สาวน้อยหน้าหวานร่างเล็ก เธอต้องการทำศัลยกรรมเพิ่มความสวย?

ขอคำแนะนำให้เธอด้วยนะครับ ว่าเธอควรทำสิ่งใดบ้าง งบประมาณน่าจะอยู่สักเท่าไร เหอเหอๆๆ เธอเป็นสาวสวยหน้าหวานอายุยี่สิบกว่าๆแต่ใบหน้าหวานๆของเธอเทียบเท่ากับคนอายุสี่สิบต้นๆ สว่นสูงของเธออยู่ที่ร้อยสี่สิบกลางๆ สัดส่วนน่าจะอยู่ที่ประมาณ สามสอง สามสี่ สามหก ได้โปรด ช่วยให้คำแนะนำแก่เธอด้วยนะครับ... แสดงเพิ่มเติม ขอคำแนะนำให้เธอด้วยนะครับ ว่าเธอควรทำสิ่งใดบ้าง งบประมาณน่าจะอยู่สักเท่าไร เหอเหอๆๆ เธอเป็นสาวสวยหน้าหวานอายุยี่สิบกว่าๆแต่ใบหน้าหวานๆของเธอเทียบเท่ากับคนอายุสี่สิบต้นๆ สว่นสูงของเธออยู่ที่ร้อยสี่สิบกลางๆ สัดส่วนน่าจะอยู่ที่ประมาณ สามสอง สามสี่ สามหก ได้โปรด ช่วยให้คำแนะนำแก่เธอด้วยนะครับ เธอรอคอยคำตอบจากทุกท่านอยู่ครับเหอเหอๆๆๆ
อัพเดต: *****แวะเข้ามายืนยันข้อมูลเหอเหอๆๆๆ สาวน้อยข้าวต้มมัด เอ๊ย!สาวน้อยหน้าหวานร่างเล็กผู้นี้ เธอมีความสูงของเรือนร่างอยู่ที่หนึ่งร้อยสี่สิบกว่าเซ็นต์เท่านั้นจริงๆครับ เธอไม่ได้พิการหรือตัวเตี้ยแต่อย่างใดนะครับ เธอเพียงแค่มีรูปร่างเล็กเฉยๆ please!ได้โปรดให้คำแนะนำที่สามารถทำให้เธอสูงและสวยขึ้นโดยเร่งด่วนนะครับ... แสดงเพิ่มเติม *****แวะเข้ามายืนยันข้อมูลเหอเหอๆๆๆ สาวน้อยข้าวต้มมัด เอ๊ย!สาวน้อยหน้าหวานร่างเล็กผู้นี้ เธอมีความสูงของเรือนร่างอยู่ที่หนึ่งร้อยสี่สิบกว่าเซ็นต์เท่านั้นจริงๆครับ เธอไม่ได้พิการหรือตัวเตี้ยแต่อย่างใดนะครับ เธอเพียงแค่มีรูปร่างเล็กเฉยๆ please!ได้โปรดให้คำแนะนำที่สามารถทำให้เธอสูงและสวยขึ้นโดยเร่งด่วนนะครับ กรุณาอย่าแนะนำว่าให้เธอไปเกิดใหม่นะครับ ข้อนี้ผมได้แนะนำเธอไปแล้วครับ แต่เธอไม่เชื่อผมเธอดื้อมากถึงมากที่สุดครับ เหอเหอๆๆๆ
11 คำตอบ 11