คุณจะทำนายฝันนี้ว่าอย่างไรดี?

คือคุณหนู ผบทบสสสส เล่าให้ผมฟังมื้อเย็นนี้ว่า เมื่อคืนเธอฝันว่าไปเที่ยวป่าโกงกางที่เมืองไทยกับผม และเห็นงูเห่าตัวใหญ่มากสองตัว งูมันกระโดดกัดทั้งสองตัวแต่เธอหลบพ้นหนึ่งตัว อีกตัวกัดอย่างจัง ผมถามว่าอ้าวแล้วผมอยู่ไหนทำอะไร เธอบอกว่าคุณจมน้ำตายค่ะ(ทั้งๆที่ใส่เสื้อ life jackeะ) เหอ เหอ เหอ ทำไมมันน่าอนาถแท้ฟร่ะ... แสดงเพิ่มเติม คือคุณหนู ผบทบสสสส เล่าให้ผมฟังมื้อเย็นนี้ว่า เมื่อคืนเธอฝันว่าไปเที่ยวป่าโกงกางที่เมืองไทยกับผม และเห็นงูเห่าตัวใหญ่มากสองตัว งูมันกระโดดกัดทั้งสองตัวแต่เธอหลบพ้นหนึ่งตัว อีกตัวกัดอย่างจัง ผมถามว่าอ้าวแล้วผมอยู่ไหนทำอะไร เธอบอกว่าคุณจมน้ำตายค่ะ(ทั้งๆที่ใส่เสื้อ life jackeะ) เหอ เหอ เหอ ทำไมมันน่าอนาถแท้ฟร่ะ คิดว่าจะได้บทเป็นพระเอก ดังตายหยังเขียด

ฝันนี้จะทำนายอย่างไรดีครับ เหอ เหอ เหอ
อัพเดต: ~~~ เหอๆๆ วันนี้ยัยหนูมอหนมผิงGingerBread มาแปลกอย่างไม่น่าไว้ใจ มาทำพูดดีกะเรา เหอๆไม่เชื่อใจอ่ะ เหอๆ
10 คำตอบ 10