ระหว่าง พระอาทิตย์ขึ้นยามเช้ากับ พระอาทิตย์ตกดินยามเย็น คูณชอบสิ่งไหนมากกว่ากัน?

อัพเดต: ขอบคุณMr 71ค่ะ พระจันทร์งดงามเสมอ อ่อนโยนนุ่มนวล ถึงได้เป้นที่รักของพระอาทิตย์ไงคะ นานๆจะได้ยลบทกวีจากคุณกินเต็มสักครั้ง นับเป็นความเมตตาค่ะ คุณนิ่งหลับและคุณฮิเด กล่าวมาจนเห็นภาพน่าอิจฉาจริงๆ แต่ที่น่าอิจฉามากกว่าก็เจ๊ ของเรานั่นแหละ มีนับดาวต่อ ด้วย อิจฉาจริงๆค่ะ กล่าวได้กินใจจริงๆคุณซอสามสาย... แสดงเพิ่มเติม ขอบคุณMr 71ค่ะ พระจันทร์งดงามเสมอ อ่อนโยนนุ่มนวล ถึงได้เป้นที่รักของพระอาทิตย์ไงคะ
นานๆจะได้ยลบทกวีจากคุณกินเต็มสักครั้ง นับเป็นความเมตตาค่ะ
คุณนิ่งหลับและคุณฮิเด กล่าวมาจนเห็นภาพน่าอิจฉาจริงๆ แต่ที่น่าอิจฉามากกว่าก็เจ๊ ของเรานั่นแหละ มีนับดาวต่อ
ด้วย อิจฉาจริงๆค่ะ
กล่าวได้กินใจจริงๆคุณซอสามสาย พระอาทิตย์ดวงเดียวกัน แต่ความร้อนแรงและอ่อนโยน ต่างเวลา จึงต้องมองหาเวลาที่เห็นและสบตาแล้วอบอุ่นไงคะ
17 คำตอบ 17