ถ้ามียาที่กินแล้วอายุคุณสามารถอยู่ได้ถึง 150ปีโดยไม่เจ็บไม่ไข้..แต่ราคาเม็ดละ 1 ล้านบาทคุณจะซื้อมั๊ย?

อัพเดต: สาจะตั้งโรงงานผลิตค่ะ สงสัยรวยไม่รู้เรื่องเลยนะคะดูแต่ยาบ้าซิคะ ขายเม็ดละ้ร้อยกว่าบาทคนขายยังรวยไม่รู้เรื่องเลย(ไปติดคุกเลยไม่รู้เรื่องว่ารวยเป็นไง)..อย่างน้อยก็มีลูกค้าในรู้รอบหลายคนแล้วหละ อานิคไม่ต้องห่วงค่ะ สาจะกินวันละเม็ดค่ะ เพราะสาผลิตเิอง แล้วจะให้กินเนสบุ๊คมาบันมาบันทึก..แค่คิดก็ตื่นเต้นแล้ว แต่ปัญหาว่า... แสดงเพิ่มเติม สาจะตั้งโรงงานผลิตค่ะ
สงสัยรวยไม่รู้เรื่องเลยนะคะดูแต่ยาบ้าซิคะ ขายเม็ดละ้ร้อยกว่าบาทคนขายยังรวยไม่รู้เรื่องเลย(ไปติดคุกเลยไม่รู้เรื่องว่ารวยเป็นไง)..อย่างน้อยก็มีลูกค้าในรู้รอบหลายคนแล้วหละ

อานิคไม่ต้องห่วงค่ะ สาจะกินวันละเม็ดค่ะ เพราะสาผลิตเิอง แล้วจะให้กินเนสบุ๊คมาบันมาบันทึก..แค่คิดก็ตื่นเต้นแล้ว
แต่ปัญหาว่า ถ้าเราอายุ 150 นี่ เราจะยังเคี้ยวข้าวไหวหรือเปล่าน๊า..จะเหลือฟันบ้างหรือเปล่าก็ไม่รู้..555++

24 คำตอบ 24