ใครเคยโดนขโมยความสุขบ้างคะ?

ความสุขโดนขโมยได้ไหม ใครเคยมีประสบการณ์โดนขโมยความสุขบ้าง
ความสุขเป็นเรื่องของ " ตัวใครตัวมัน " นี่มันหมายความว่าอย่างไร
ขอบคุณค่ะ :)
อัพเดต: อยากรู้ว่าในความเห็นของเพื่อน ๆ คิดว่าความสุขโดนขโมยได้ไหม
และคิดกันอย่างไรบ้างในเรื่องนี้ อยากนั่งอ่านมุมมองดี ๆ ของทุกท่านค่ะ
ส่วนคนถามมีความสุขดีค่ะ (ยิ่งตอนได้เอาอะไรใส่ปาก สุขมากมาย เหอ ๆ)
ไม่ต้องขโมยความสุขหนูนะ แจกฟรีไม่เสียตังค์...อิอิ
อัพเดต2: คุณ Manoch P ไม่ได้เจอกันนานเลยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
18 คำตอบ 18