" คำถามแห่งชีวิต " ของคุณคืออะไรคะ?

บอกได้ไหมคะ เชื่อว่าต้องมีกันทุกคนและคุณมีคำตอบให้กับมันแล้วหรือยัง
เลือกหมวดหมู่ไม่ถูก เลือกปรัญชาแล้วกันเนอะ ขอบคุณค่ะ :)
อัพเดต: ขอบคุณพี่สาวที่ความสวยกินกันไม่ลงทั้ง 3 ท่านด้วยนะคะ...อิอิ
อยากบอกว่าชอบผู้หญิงแบบคุณนิ่งจริง ๆ ให้ดิ้นตาย เหอ ๆ
อัพเดต2: พี่ทานูกิคนสวยขา คำถามนี้น้องก็ถามตัวเองทุก ๆ วันที่ 1 กับวันที่ 16 เหมือนกันค่ะ แหะ ๆ พี่นกแก้วกับพี่ตัวดีไม่ต้องห่วงค่ะ น้องให้เลือกระหว่าง " สวยกลางวัน " กับ " สวยกลางคืน " แบ่ง ๆ กันนะคะ 555 คุณแม่มดแต่จิตใจดี๊ดีคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้คุณแม่มดทำดี และเชื่อมั่นในคุณค่าของความดีงามต่อไปนะคะ... แสดงเพิ่มเติม พี่ทานูกิคนสวยขา คำถามนี้น้องก็ถามตัวเองทุก ๆ วันที่ 1 กับวันที่ 16 เหมือนกันค่ะ แหะ ๆ
พี่นกแก้วกับพี่ตัวดีไม่ต้องห่วงค่ะ น้องให้เลือกระหว่าง
" สวยกลางวัน " กับ " สวยกลางคืน " แบ่ง ๆ กันนะคะ 555
คุณแม่มดแต่จิตใจดี๊ดีคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้คุณแม่มดทำดี
และเชื่อมั่นในคุณค่าของความดีงามต่อไปนะคะ อย่าท้อแท้กับการทำความดีนะคะ
คุณแม่มดทำดี ผลที่ได้รับนั้นก็ต้องดีค่ะ หนูเชื่อเช่นนั้นนะคะ :)
@ คุณ ARWUTT ทำไมต้องฝั่งยุโรปล่ะคะ อยากรู้ต่อ เหอ ๆ

อัพเดต3: ขอบคุณคำตอบทุกคำตอบมาก ๆ เลยนะคะ อยากแจกเบสให้ทุกคนเลยถ้าทำได้
คำถามแห่งชีวิตของแต่ละท่านมีประโยชน์และเป็นคำตอบที่ดีที่สุดสำหรับหนูค่ะ

พี่คิง จำได้ไม่ลืม เพราะคำถามของพี่คิง หนูคงคิดเองไม่ได้ ถ้าพี่ไม่บอกให้ฟัง เหอ ๆ
ขอบคุณคำถามแห่งชีวิตของทุกท่าน :)
อัพเดต4: ขอบคุณพี่สาว *-* (คำถามแห่งชีวิต..มักจะนำเราไปถึงคำตอบที่ตัวเราเข้าใจได้ด้วยตัวเอง
เมื่อเราเปิดรับจิตใจของตัวเราเอง)
20 คำตอบ 20