ทำไมคำตอบโดนลบค่ะ งง กับ งง ไม่ได้เข้ามานาน สงสัยต้องลาออกจากรู้รอบตลอดกาลเลยดีกว่า?

ได้เค้าไปตอบคำถามมา1 ข้อ แต่พอกลับมาอ่านอีกที อ้าว โดนลบไปแล้ว มีออกกฏ มาใหม่หรอค่ะ
อัพเดต: ขอบคุณมากค่ะ ไม่ได้เสียใจเลยค่ะ แค่เสียความรู้สึกนิดหน่อย คำตอบก็ไม่ได้ใช้วาจาหยาบคายหรือ ลามก อันใดเลยค่ะ แล้วอย่างนี้ รู้รอบจะมีไปทำไมค่ะ พอตอบเข้าไปแล้ว ก็โดนลบ สงส้ยคนลบ จะสติไม่ดีหรือป่าว แยกแยะไม่ออก ว่า หยาบคายหรืออย่าง ไร โมโหค่ะ ขอโทษด้วยทีอาจจะระบายความรู้สึกมากไปหน่อย
อัพเดต2: ถ้าไม่อยากให้นู๋ไม่รู้เป็นสมาชิก ก็ลบออกได้เลยค่ะ ยินดี
12 คำตอบ 12