อีกคำถามค่ะ นูู๋ไม่รู้ต้องใช้บริการเครื่องบินเดินทางไกลไปอเมริกา แต่นู๋ไม่รู้ไม่เคยนั่งเครื่องบินไกลขนาดนี้?

เคยแต่ไปใกล้ๆ สิงค์โปร์ ในแถบเอเชียค่ะ ก็จะมีอาหารให้กินเล็กน้อยแต่ถ้าไปอเมริกา พวกอาหารถ้าเราหิวขึ้นมา เราจะขออาหารเค้า อันนี้ต้องจ่ายเงินหรือป่าวค่ะ พวกเครื่องดื่มหรือของกินเราต้องจ่ายหรือว่าเราสามารถกินได้ฟรีค่ะ อย่าว่า นู๋ไม่รู้ โง่นะค่ะ จริงๆ ก็โง่อยู่ อิอิ ขอ กรูรู ช่วยนู๋หน่อยค่ะ นู๋จะเดินทางปลายปีค่ะ... แสดงเพิ่มเติม เคยแต่ไปใกล้ๆ สิงค์โปร์ ในแถบเอเชียค่ะ ก็จะมีอาหารให้กินเล็กน้อยแต่ถ้าไปอเมริกา พวกอาหารถ้าเราหิวขึ้นมา เราจะขออาหารเค้า อันนี้ต้องจ่ายเงินหรือป่าวค่ะ พวกเครื่องดื่มหรือของกินเราต้องจ่ายหรือว่าเราสามารถกินได้ฟรีค่ะ อย่าว่า นู๋ไม่รู้ โง่นะค่ะ จริงๆ ก็โง่อยู่ อิอิ ขอ กรูรู ช่วยนู๋หน่อยค่ะ นู๋จะเดินทางปลายปีค่ะ แต่ขอข้อมูลก่อนจะได้ไม่ทำตัว บ้านนอกขึ้นเครื่องบินค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
อัพเดต: จุ๊ จุ๊ อย่าเอ็ดไปนะค่ะ อาย เค้า ค่ะ
9 คำตอบ 9