ทำรู้รอบเสียบรรยากาศ?

พอดีไปเจอกรณีทำให้รู้รอบเสียบรรยากาศแล้วอดโมโหไม่ได้...ดั๊นเอาตัวเองไปกลั้วสวะ ก็เลยคิดว่าจะขอลาพักร้อนจากรู้รอบสักระยะค่ะ ขอไปลงอ่างแช่เดทตอลพร้อมสวดมนต์นั่งสมาธิแผ่เมตตา รวมทั้งดึงตัวเองให้กลับมาอยู่ในชั้นของมนุษย์มนาเขาอยู่กันซะด้วยเลย แรงๆอย่างนี้เดี๋ยวไปตอบคำถามคนอื่นเขา... แสดงเพิ่มเติม พอดีไปเจอกรณีทำให้รู้รอบเสียบรรยากาศแล้วอดโมโหไม่ได้...ดั๊นเอาตัวเองไปกลั้วสวะ
ก็เลยคิดว่าจะขอลาพักร้อนจากรู้รอบสักระยะค่ะ
ขอไปลงอ่างแช่เดทตอลพร้อมสวดมนต์นั่งสมาธิแผ่เมตตา รวมทั้งดึงตัวเองให้กลับมาอยู่ในชั้นของมนุษย์มนาเขาอยู่กันซะด้วยเลย
แรงๆอย่างนี้เดี๋ยวไปตอบคำถามคนอื่นเขา เกรงว่าจะพาลสะดุ้งกันหมด
ไม่อยากให้รู้รอบเสียบรรยากาศมากไปกว่านี้ค่ะ
เมื่อดิฉันไม่ชอบก็ไม่อยากจะเป็นผู้ทำซะเองค่ะ
ขอโทษเพื่อนสมาชิกทุกท่านด้วยนะคะ
"เค้ารู้ตัวว่าผิด เค้าขอโทษ ทีหลังเค้าจะไม่มะโหอีกแล้วค่า" "o.O" TToTT
อัพเดต: เลือกหมวดถูกละนะ...ตลกและปริศนา....ก็ตลกร้ายเจงๆอ่ะ >"<
อัพเดต2: @N'มารร้ายเจ้าขา...มะได้บอกว่าจะโบกมืออำลารู้รอบนะคะ แค่พักร้อนปรับสภาพจิตใจตัวเองให้กลับมาสูงดั่งเช่นมนุษย์ผู้ประเสริฐพึงเป็นเช่นเดิมน่ะค่ะ...ไม่เห็นประโยชน์อันใดที่จะต้องร้อนจนมอดไหม้กันไปข้าง หากชีวิตเรามีค่ามากกว่านั้นนี่คะ ชิมิ ^^o
6 คำตอบ 6