ไม่ค่อยได้ใช้ yahoo เมลเท่าไหร ถ้ารับเพื่อนมาเป็นเพื่อนในเพื่อนเน็ตแล้ว จะสามารถ คุยกันเหมือนในmsn เลยหรือป่าว?

ค่ะ ทำไม่เป็นค่ะ และไม่แน่ใจว่าคำถามนี้เพื่อนๆหรือกรูรูจะเข้าใจหรือเปล่า
อัพเดต: คุณ Khanchai M มาทันใจจริงๆ ถ้าถามเกี่ยวกับ คอมพิวเตอร์ เนี่ยยยย อ้อ คุณเอก อีกคน ว่าแต่ ไอ IM อะไรหว่า อิอิ
อัพเดต2: แง่ๆๆๆๆๆๆ ทำไม่เป็นหาไม่เจอ เอางี้แล้วกันเพื่อนคนไหนที่เป็นเพื่อนเน็ตของนู๋ไม่รุ้ เพื่อนู๋ไม่รู้เข้าไปด้วยแล้วกัน พยายามแล้วค่ะ แต่ทำไม่ได้ หาไม่เจอที่บอกว่าเพิ่มคะ
อัพเดต3: หาเจอแล้ว เพ่ิมไปแล้วแต่ไม่รู้จะยังไงนะค่ะ ลองสุ่มดู ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
2 คำตอบ 2