สวัสดีครับ มาใหม่น่ะครับ?

มาใหม่น่ะครับ ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ

15 คำตอบ

คะแนนความนิยม
  • ไม่ประสงค์ออกนาม
    9 ปี ที่ผ่านมา
    คำตอบที่ดีที่สุด

สวัสดีจ้า เห็นคำถามกับการจัดหมวดหมู่แล้วงงนะนี่ 55555+++

แต่ก็ให้อภัย เด็กใหม่ ขอให้สนุกกับเพื่อน ๆ ในรู้รอบนะจ๊ะ

• เข้าสู่ระบบเพื่อตอบคำถาม
  • 9 ปี ที่ผ่านมา

ยินดีเช่นกันค่ะ

สวัสดีและยินดีต้อบรับค่ะ

อ้อ แต่เลือกหมวดของคำถามแปลกไปหน่อยนะคะ อิอิ

สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ

เห็นหมวดคำถามแล้ว ฮาดีค่ะแต่

อยู่ไปเรื่อยเดี๋ยวก็เข้าใจเองค่ะ

...ดอกไม้สีขาว...

• คุณคิดเห็นเป็นเช่นไรเกี่ยวกับคำตอบ? คุณสามารถลงชื่อเข้าใช้เพื่อโหวตคำตอบ
  • janet
    Lv 5

สวัสดี ยินดีอ่ะ

สวัสดีค่ะ...เออ...มาใหม่รึเกิดใหม่ค่ะ....หวดคำถามฮามากเลยค่ะคุณผู้ชาย.....

มีความสุขในรู้รอบนะค่ะ.....

• ยินดีด้วยคนจ้า อิอิ

สวัสดีค่ะ ขอต้อนรับเข้าสู่สังคมรู้รอบ และขอให้คุณมีความสุขกับความรอบรู้ของตัวคุณเอง และทุกคนใน yahoo ด้วยจร้า

ยินดีต้อนรับนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

• NATO
    Lv 6

สวัสดีค่ะ..ไปอยู่ที่ไหนมา เพิ่งมาเอาตอนนี้ ยินดีที่ได้รู้จัก ขอต้อนรับเข้าสู่ครอบครัวรู้รอบค่ะ

ยังคงมีคำถามอยู่ใช่หรือไม่ หาคำตอบของคุณได้ด้วยการเริ่มถามเลยในตอนนี้