นั่งเรือล่องเจ้าพระยา..ในบรรยากาศอบอุ่นในกรุงเทพมหานคร..เคยกันมั๊ย?

อัพเดต: ***คุณชราขา..สาน่ะอยากได้รายละเอียดด้วยค่ะ..เพราะวันนี้ได้มีโอกาสล่องเจ้าพระยา..โดยมีคนนำพาชาวรู้รอบ..ที่แสนใจดี..แล้วรู้สึกประทับจริงๆไม่คิดว่ากรุงเทพ..ยังมีแม่น้ำที่มีชีวิต มีวัดอรุณที่สวยงามกว่าในรูปภาพ..รู้สึกขอบคุณบรรพบุรุษเหลือเกินค่ะที่สร้างหลายสิ่งไว้ให้ลูกหลานได้ชื่นชม
อัพเดต2: *คุณถ้วยกาแฟ..ม่ายบอกค่ะ..ว่าแต่อยากรู้จริงดิ
12 คำตอบ 12