ขอเอ่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ?

ขอให้ทุกท่านมีความสุขคิดเรื่องใดๆขอให้จงสมหวัง

ใครยังไม่มีเด็ก ก็ขอให้เจอเร็วๆ

ใครยังไม่รวยก็ขอให้รวยเร็วๆ

http://www.youtube.com/watch?v=RdwMdK5sAac

Youtube thumbnail

&list=QL&playnext=1

อัปเดต:

กาแฟ แทบหก 5555555

อัปเดต 2:

คุณมรกตค่ะ เดี้ยนแก่แล้วเจงๆ ทัมมะ ทัมโม นา

25 คำตอบ

คะแนนความนิยม
  • คำตอบที่ดีที่สุด

ใครยังกินเหล้าอยู่ ขอให้อดเหล้าได้เร็ว ๆ

เอาคำอวยพรของคุณนายมาขยายเป็นกลอนให้นะคะ

ขอให้ทุกท่านมีความสุข

ไร้ความทุกข์คิดสิ่งใดให้สมหวัง

ไม่มีเด็กก็ขอให้เจอไวจัง

ใครไม่รวยกะตังค์ขอให้รวย

เดี๋ยวมาต่อ ทำงานก่อนค่ะ

• 9 ปี ที่ผ่านมา

ว้าว ๆ ๆ ๆ ๆ ขอให้คุณนายได้กินเด็กไว ๆ เหอ เหอ ว่าแต่ขาดแคลเซี่ยมรึเปล่าเอ่ย กินเด็กเยอะ ๆ เดี๋ยวรับแคลเซี่ยมเกินขนาด อาจทำให้ กล้ามเนื้ออ่อนแรง ท้องผูก ปัสสาวะมาก คลื่นไส้ มึนงง โคม่า อันตรายนะคุณนาย...สวัสดีปีใหม่ค่ะ... ^_^

• p1969
    Lv 4
    9 ปี ที่ผ่านมา

สาธุ ขอให้พรที่คุณนายส่งมาให้ จงย้อนกลับไปหาคุณนาย และเพื่อนๆในรู้รอบทุกคนเช่นกันนะคะ

(สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนนะคะ)

มารับพรจาก คุณนาย

ขอให้ คุณนาย ได้รับกลับคืนอีก10เท่า100เท่านะครับ

กิจการรุ่งเรือง มั่งมี ศรีสุข สุขภาพแข็งแรงตลอดไป

• คุณคิดเห็นเป็นเช่นไรเกี่ยวกับคำตอบ? คุณสามารถลงชื่อเข้าใช้เพื่อโหวตคำตอบ
  • dorry
    Lv 5

สาธุ..พรใดที่ดีจงบังเกิดมีแด่คุณนายเช่นเดียวกันค่า^_^

ขอเอ่ยบ้างคะ........(เอิ๊กๆๆๆๆๆ ขอขำคุณชราภาพก่อน เอิ๊กๆๆๆๆ ^0^)

ขอบคุณค่ะสำหรับคำอวยพรที่เพื่อนๆ ทุกคนมีให้ค่ะและขอให้เป็นดั่งกระจกที่สะท้อนคำอวยพรคืนกลับให้ทุกคน ทุกสิ่ง ทุกอย่าง...แต่ขอเปลี่ยนของคุณนายจากใครไม่มีเด็กขอให้เจอเด็กเป็นเจอผู้ใหญ่ดีกว่ามั้ยคะ แบบว่าเด็กงอแงอ่ะค่า....คิคิ ไม่อยากเลี้ยงเด็กๆๆ อ่ะจ้า.....

http://www.youtube.com/watch?v=onXHUemrs_Q

Youtube thumbnail

• เช่นกันจ้า คุณนาย.....

มาขอเอ่อๆๆๆๆๆๆก่อนเลยค่ะขอบคุณค่ะ

และขอพรกลับสู่คนให้จ้า..ชอบจัง"ใครยังไม่มีเด็ก ก็ขอให้เจอเร็วๆ"

• ไม่ประสงค์ออกนาม

ขอให้หนูสมหวัง ดังนี้...พี่คุณนายมีความสบายใจ ดื่มเหล้าพออร่อย สุขภาพดี *-*

• ไม่ประสงค์ออกนาม

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรค่ะ

ขอให้คำอวยพรที่มอบให้ กลับไปสู่เจ้าของคำถามด้วยนะคะ

ส่วนข้อที่บอกว่า ใครไม่รวย ก็ขอให้รวยเร็ว ๆ น่ะ

ขอเป็นรวยเรื่องความสุขได้มั้ยคะ

เรื่องเงินน่ะไม่ค่อยอยากได้เท่าไหร่ค่ะ 555

(แต่ก็ต้องมีบ้างนะคะ)

ยังคงมีคำถามอยู่ใช่หรือไม่ หาคำตอบของคุณได้ด้วยการเริ่มถามเลยในตอนนี้