สวัสดีครับ ลุง ป้า น้า อา พี่ น้อง และเพื่อนทุกๆคนนะครับ?

คือผมเพิ่งเข้ามาใหม่ มาตอบคำถามก็หลายข้อแล้วแต่ผมก็ไม่เข้าใจคำว่า คุยกันหลังไมค์ มันคุยกันอย่างไรครับแล้วทำอย่างไรถึงได้คุย ช่วยสอนผมทีนะครับ ผมทำไม่เป็นจริงๆครับและขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ
อัพเดต: ขอขอบคุณทุกคำตอบนะครับ ขอบคุณคุณลุงบุญมีด้วยนะครับที่แนะนำ แต่ผมยังทำไม่เป็นครับกำลังหัดทำอยู่ครับเรื่องรูปอีกทำไม่เป็นครับ แต่จะพยายามนะครับ
อัพเดต2: อ้อเรื่องคุยหลังไมค์นะผมยังไม่คิดจะคุยกับใครหรอกครับ"อย่าเข้าใจผิดว่าไม่ชอบนะแต่ยังไม่พร้อม"แต่ที่ผมถามเพราะผมเคยเข้าไปตอบคำถามของพี่คนหนึ่งแกบอกว่าจนใจก็คุยกันหลังไมค์ ผมก็เลยงงครับว่าหลังไมค์มันเป็นอย่างไรก็เท่านั้นเองครับ
15 คำตอบ 15