ขอใช้คำแรงหน่อยนะอยากรู้ว่าผู้หญิงแรดเงียบเป็นยังไงและถ้าได้เจอคุณจะรู้มั้ยและรู้ได้ยังไงคะ?

อย่าสะดุ้งว่าด่าใครนะคะ แค่อยากรู้ว่ามันเป็นยังไง "แรดเงียบ"
ในเมื่อ เป็นเงียบๆ แล้วเราจะรู้ได้ยังไง ....และถ้าคุณเจอ คุณจะรู้มั้ย ใช้เวลานานแค่ไหนถึงจะรู้ ......ตอบมาเถอะค่ะ อะไรที่เกี่ยวกับยัยหนูนอเงียบเนี่ย อยากรู้ อิอิ
อัพเดต: อ่านแล้วขำทุกคนเลย อิอิ

อ้อ แล้วน้ำหวานก็เป็นต้นกำเนิดของคำถามนี้ค่ะุคณย่า ดูทีไร รมณ์ขึ้นทุกที 555
อัพเดต2: น้ำ้หวานคือพลอย เ็ฌอฯ ในระบำดวงดาวอ่ะค่ะ คุณคิม
16 คำตอบ 16