ถ้าคุณต้องเจอะเจอกับ ?

คนที่เต็มใจอุทิศเวลาส่วนตัว เพื่อมาใช้พัฒนาและอบรมสั่งสอนคนแปลกหน้าให้เป็นคนดี คนที่ต้องสละเวลาความสุขส่วนตัวเพื่อมาพูดคุยกับคนแปลกหน้า ให้คำปรึกษาและแนะแนวทางไปในทางที่ดีที่ถูก คุณจะมีวิธีขอบคุณเขาอย่างไรคะ อยากให้เพื่อน ๆ ช่วยกันขอบคุณและอวยพร แด่คนดี ที่ไม่มีใครรู้ ใครเห็นและไม่ต้องการสิ่งใด ๆ... แสดงเพิ่มเติม คนที่เต็มใจอุทิศเวลาส่วนตัว เพื่อมาใช้พัฒนาและอบรมสั่งสอนคนแปลกหน้าให้เป็นคนดี
คนที่ต้องสละเวลาความสุขส่วนตัวเพื่อมาพูดคุยกับคนแปลกหน้า
ให้คำปรึกษาและแนะแนวทางไปในทางที่ดีที่ถูก
คุณจะมีวิธีขอบคุณเขาอย่างไรคะ
อยากให้เพื่อน ๆ ช่วยกันขอบคุณและอวยพร
แด่คนดี ที่ไม่มีใครรู้ ใครเห็นและไม่ต้องการสิ่งใด ๆ เป็นการตอบแทน
เพื่อที่คนดี จะได้มีกำลังใจในการทำสิ่งดี ๆ ต่อไปค่ะ

ถ้าไม่มีใครมาตอบ หนูเจ็บปวดจริง ๆ นะเนี่ย
อัพเดต: พี่ ๆ เข้ามาตอบ หนูเปลี่ยนจากความเจ็บปวดเป็นดีใจค่ะ 555+
(คนดีที่กล่าวถึง ไม่ใช่ตัวหนูนะคะ)
อัพเดต2: ขอขอบคุณทุก ๆคำตอบนะคะ หนูซึ้งใจมากค่ะ และคิดว่าถ้าคนดีที่เราเอ่ยถึง ได้มาอ่านคำตอบของเพื่อน ๆ เค้าคงมีกำลังใจและพลังในการสร้างสรรค์สิ่งดี ๆ ให้ต่อเนื่อง สืบไปค่ะ ^^
22 คำตอบ 22