ใครพอจะแนะนำขวัญใจนายช่างได้บ้างครับ?

พอดีได้รู้จักคนๆหนึ่งครับ ไม่รู้ทำไมปานนี้ถึงยังไม่มีคู่ซะที ผมเลยถือเป็นธุระจัดหาสาวงามมาให้พี่ท่านเลือกสักหน่อยเผื่อพี่ท่านจะได้สละโสดสักที ผมขอเสนอชื่อ วีเจจ๋า ณัฐฐาวีรนุช เป็นขวัญใจนายช่างหนูเล็...ครับ เห็นแก่ชอบผู้หญิงไทยและก็มีเสียงเพลงไปในตัวด้วย แล้วเพื่อนๆ พี่ๆ มีชื่ออื่นเสนอมั้งมั๊ยครับ... แสดงเพิ่มเติม พอดีได้รู้จักคนๆหนึ่งครับ ไม่รู้ทำไมปานนี้ถึงยังไม่มีคู่ซะที ผมเลยถือเป็นธุระจัดหาสาวงามมาให้พี่ท่านเลือกสักหน่อยเผื่อพี่ท่านจะได้สละโสดสักที

ผมขอเสนอชื่อ วีเจจ๋า ณัฐฐาวีรนุช เป็นขวัญใจนายช่างหนูเล็...ครับ เห็นแก่ชอบผู้หญิงไทยและก็มีเสียงเพลงไปในตัวด้วย แล้วเพื่อนๆ พี่ๆ มีชื่ออื่นเสนอมั้งมั๊ยครับ เชิญตามสบายเลยครับขออนุญาติพี่ท่านแล้วครับ หุหุ เดี๋ยวขอตัวหาชุดไปงานแต่งพี่ท่านก่อนครับ
อัพเดต: ขอบคุณคุณhorestotoครับที่จำได้และเตือนให้ผมไปซักผ้า พอดีผมซักไว้แล้วครับ แต่กำลังสงสัยว่าผมจะลืมเอามันไปตากนะสิ พี่หนูเล็..อย่าพึ่งแต่งนะ รอผ้าแห้งก่อน
อัพเดต2: คงจะเป็นคนเดียวกันครับ คุณชราภาพ งั้นที่ผมทำมาก็สูญเปล่าสิครับ ตกลงต้องเปลี่ยนคำถามใหม่เป็น "หานักกล้ามคู่กายให้นายช่าง" ใช่มั๊ยครับ
12 คำตอบ 12