ร้านขายเนคไทแบบสวยๆ ในกรุงเทพมีที่ไหนบ้างครับ?

พอดีเนื่องด้วยอาชีพการงานอาจจะต้องผูกเนคไทกับเขาบ้าง เพราะฉะนั้นเลยอยากจะหาแหล่งหรือร้านที่มีเนคไทสวยๆ ให้เลือกหลายๆ แบบครับ ประเด็นสำคัญคือ อยากได้สวย ดี ในราคาที่เหมาะสม ไม่ต้องการถูกหรือแพงเว่อร์ครับ ปล. ความจริงชอบลวดลายของเนคไทแบรนด์เนมหลายๆ ยี่ห้อ แต่พอดูราคาแล้ว คงสู้ไม่ไหว อย่างต่ำๆ เส้นหนึ่งก็หลายพัน... แสดงเพิ่มเติม พอดีเนื่องด้วยอาชีพการงานอาจจะต้องผูกเนคไทกับเขาบ้าง เพราะฉะนั้นเลยอยากจะหาแหล่งหรือร้านที่มีเนคไทสวยๆ ให้เลือกหลายๆ แบบครับ

ประเด็นสำคัญคือ อยากได้สวย ดี ในราคาที่เหมาะสม ไม่ต้องการถูกหรือแพงเว่อร์ครับ

ปล. ความจริงชอบลวดลายของเนคไทแบรนด์เนมหลายๆ ยี่ห้อ แต่พอดูราคาแล้ว คงสู้ไม่ไหว อย่างต่ำๆ เส้นหนึ่งก็หลายพัน ราคาไม่เหมาะสมกับรายได้ผมครับ :D ... และก็เคยลองไปเดินหาดูแถวประตูน้ำแล้ว ราคาถูกจริงแต่ว่าลวดลายก็ไม่ได้อย่างที่ต้องการครับ
7 คำตอบ 7